คณะกรรมการนโยบายร่วมงาน Family Day
![](https://bog.thaipbs.or.th/wp-content/uploads/2017/04/bog200460_-6.jpg)
คณะกรรมการนโยบาย ร่วมกิจกรรม Family Day 2017 “เรา คือ ครอบครัวไทยพีบีเอส” เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ณ ลานไม้ ชั้น 1 อาคารอำนวยการไทยพีบีเอส
เมื่อวันที่ 20 เมษายน 2560 คณะกรรมการนโยบาย ร่วมกิจกรรม Family Day 2017 “เรา คือ ครอบครัวไทยพีบีเอส” เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ณ ลานไม้ ชั้น 1 อาคารอำนวยการไทยพีบีเอส โดยร่วมพิธีทำบุญตักบาตร สรงน้ำพระ ในโอกาสนี้พนักงานไทยพีบีเอสได้ “รดน้ำดำหัว” ขอพรจากคณะกรรมการนโยบายเพื่อความเป็นสิริมงคลด้วย
แฟ้มภาพ
(11 รูปภาพ)