กรรมการนโยบายร่วมเวทีสมัชชาเพื่อนสื่อสาธารณะภาคเหนือ เรื่อง “มองอนาคต : ทิศทางสื่อสาธารณะกับสังคมไทยและคนภาคเหนืออีก 10 ปีข้างหน้า”
![](https://bog.thaipbs.or.th/wp-content/uploads/2017/12/bog201160_-4.jpg)
นายไพโรจน์ พลเพชร กรรมการนโยบาย ร่วมเวทีสมัชชาเพื่อนสื่อสาธารณะภาคเหนือ และร่วมเสวนาเรื่อง “มองอนาคต : ทิศทางสื่อสาธารณะกับสังคมไทยและคนภาคเหนืออีก 10 ปีข้างหน้า”
เมื่อวันที่ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2560 นายไพโรจน์ พลเพชร กรรมการนโยบาย ร่วมเวทีสมัชชาเพื่อนสื่อสาธารณะภาคเหนือ และร่วมเสวนาเรื่อง “มองอนาคต : ทิศทางสื่อสาธารณะกับสังคมไทยและคนภาคเหนืออีก 10 ปีข้างหน้า” พร้อมทั้งรับข้อเสนอจากเครือข่ายเพื่อนสื่อสาธารณะภาคเหนือ จัดโดยสภาผู้ชมและผู้ฟังรายการภาคเหนือ ณ สุโขทัยพรเจริญ รีสอร์ท แอนด์ สปา อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
แฟ้มภาพ
(7 รูปภาพ)