กรรมการนโยบายร่วมงานเสวนา “ล้อมวงคุย 10 ปี บทบาทสภาผู้ชมและผู้ฟังรายการไทยพีบีเอส”
![](https://bog.thaipbs.or.th/wp-content/uploads/2017/07/bog280660_-4.jpg)
กรรมการนโยบายร่วมงานเสวนา “ล้อมวงคุย 10 ปี บทบาทสภาผู้ชมและผู้ฟังรายการไทยพีบีเอส” จัดโดยสถาบันวิชาการสื่อสาธารณะ ส.ส.ท.
เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2560 รองศาสตราจารย์ณรงค์ เพ็ชรประเสริฐ นายไพโรจน์ พลเพชร และนายสุรพงษ์ กองจันทึก กรรมการนโยบาย ร่วมงานเสวนา “ล้อมวงคุย 10 ปี บทบาทสภาผู้ชมและผู้ฟังรายการไทยพีบีเอส” จัดโดยสถาบันวิชาการสื่อสาธารณะ ส.ส.ท. ณ ห้องสัมมนา 3 อาคารศูนย์การเรียนรู้ ไทยพีบีเอส
แฟ้มภาพ
(5 รูปภาพ)