กรรมการนโยบายร่วมงาน “Thai PBS Radio Open House 2019”
![](https://bog.thaipbs.or.th/wp-content/uploads/2019/12/BOG120901.png)
กรรมการนโยบายร่วมงาน "Thai PBS Radio Open House 2019"
เมื่อวันที่ 13 ธันวาคม 2562 รองศาสตราจารย์จุมพล รอดคำดี ประธานกรรมการนโยบาย นายจักร์กฤษ เพิ่มพูล นายชัยรัตน์ แสงอรุณ นางเรืองรวี พิชัยกุล กรรมการนโยบาย ร่วมงาน “Thai PBS Radio Open House 2019” ครั้งที่ 2 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความร่วมมือ การแลกเปลี่ยน และกำหนดแนวทางการทำงานด้านสื่อเสียงร่วมกัน และให้เกิดสื่อวิทยุและงานสื่อเสียงที่สร้างสรรค์สอดรับกับเป้าหมายและพันธกิจของสื่อสาธารณะ งานดังกล่าวจัดขึ้นโดยสำนักสื่อใหม่ ณ ห้องคอนเวนชั่นฮอลล์ ชั้น 2 สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส
แฟ้มภาพ
(2 รูปภาพ)